Chào mừng đến với Lễ kỷ niệm Ngày ký STEM 2020
Cũng giống như những học sinh-vận động viên ký tên vào các trường học mà họ đã chọn, các học sinh mà chúng tôi vinh danh cho Ngày Ký kết STEM của Washington đã cam kết làm việc hướng tới các nghề nghiệp liên quan đến STEM sẽ giúp đưa Washington trở nên an toàn, mạnh mẽ và thịnh vượng trong tương lai.
Cho dù những người được vinh danh này theo học chương trình kỹ thuật, 2 năm hay 4 năm, chúng tôi đều khen ngợi họ vì những năm tháng làm việc chăm chỉ và chúc họ đạt được thành công tốt nhất với sự nghiệp tương lai của mình!
Lisbeth Arias Dejesus
Trường trung học Aberdeen
Evelyn Barragan
Trường trung học Othello
Yaffet Bedru
Trường trung học Kentridge
Geovanni Beltran
Trường trung học Chiawana
Caleb tự hào
Trường trung học Ellensburg
phanh xương Morgan
Trường trung học Battle Ground
Anthony Vành
Trường trung học Squalicum
Lydia Isabela Calderon-Aceituno
Trường trung học Shadle Park
luna chen
Trường trung học Mercer Island
Eleah Dalgleish
Trường trung học công lập Walla Walla
Pedro DeLeon-Galvan
Trường trung học Granger
Eric Anh
Trường trung học Aberdeen
Lily Giesbrecht
Trường trung học Central Kitsap
Derek Goodnow
Trường trung học Clarkston
Zoe Gothold
Trường trung học Richland
thổi sáo
Trường trung học Quincy & Big Bend CC
Aditi Jain
Trường trung học Inglemoor
Deborah James
NCTA mở cửa
Aiesha LaTourette
Trường trung học Port Angeles
Zoe Lewis-Shunk
Trường trung học Orcas Island
Hoa nhài Lopez
Trường trung học Chelan
Asher Lozano
Trường trung học Cashmere
Salma ánh
Trường trung học Toppenish
Wendi Ma
Trường trung học WF West
Hy vọng Muriungi
Trường trung học Lewis và Clark
Omweri quý giá
Trường trung học Lincoln
Jessica Ortega Smith
Trường trung học Stanwood
Gilberto Padilla Rodríguez
Trường trung học Bridgeport
Colby Pedersen
Trường trung học Kelso
Mưa cỏ Haven
Trường trung học Jenkins Jr Sr
Patrick Smith
Học viện đổi mới Pacific Crest
Đaminh Smith
Trường trung học phổ thông thủ đô
Lydia Smith
Trường trung học Colton
dâu tây đêm giao thừa
Trường trung học Henry M. Jackson
Julia Tawfik
Trường trung học Puyallup
Ty Taylor
Trường trung học Selkirk
Jonathan Antonio Toledo-Bức tường
Trường trung học Highline
giàn Joseph
Dự bị Bellarmine
Scott Van Laar
Trường trung học Trout Lake
BCA VP, Hoạt động của Chính phủ, Công ty Boeing
Kim Smith
747/767 VP kiêm Tổng giám đốc, Công ty Boeing
Michelle Burreson
Sr. Giám đốc, Phát triển Lực lượng Lao động, Công ty Boeing
Armando Mejia
Nhà đầu tư cộng đồng tương tác toàn cầu, Công ty Boeing
Ruthie Berk
Nhà đầu tư cộng đồng tương tác toàn cầu, Công ty Boeing
Angela Jones, JD
Giám đốc điều hành, Washington STEM
Carlin Llorente
Giám đốc Quan hệ Đối tác Chiến lược, Washington STEM
Quận lập pháp thứ 22
Đại diện Brad Klippert
Quận lập pháp thứ 8
Thượng nghị sĩ Rebecca Saldaña
Quận lập pháp thứ 37
Đại diện Sharon Shewmake
Quận lập pháp thứ 42
Thượng nghị sĩ Claire Wilson
Quận lập pháp thứ 30
Iman Bennour
Cựu sinh viên Ngày hát STEM tại Washington 2018